• IMG 4216
  • DSC01796
  • IMG 4201
  • IMG 4171-001
  • m2

Kringlusafn: Mánudagar kl. 14:00-16:00

Borgarbókasafn Reykjavíkur og Rauði krossinn í Reykjavík hafa um árabil boðið upp á heimanámsaðstoð fyrir nemendur í grunnskólum.  Heimanámsaðstoðin felst í því að nemendum í  4. – 10. bekk býðst að koma með heimanámið sitt á bókasafnið og fá aðstoð frá sjálfboðaliðum Rauða krossins í Reykjavík.  Meðfram heimanámsaðstoðinni fá nemendur tækifæri til að kynnast bókasafninu, starfi þess og safnkosti.  Megináhersla er lögð á að bjóða upp á gott umhverfi sem styður við áframhaldandi nám, styrkir sjálfsmynd þeirra og gefur þeim möguleika á að hitta vini sína og eignast nýja.  Við hvetjum nemendur til að nýta sér þessa þjónustu en finna má ýtarlegri upplýsingar um þessa þjónustu á ýmsum tungumálum: http://www.borgarbokasafn.is/is/content/heilahristingur

Prenta | Netfang

© Háaleitisskóli | Álftamýri 79 Sími: 5708100 | Hvassaleiti v/Stóragerði Sími: 5708800 | This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.