• IMG 4191
  • DSC03995
  • DSC02038
  • IMG 4202
  • IMG 4168

Andrea Ósk Óttharsdóttir 9. BÓ hlaut hvatningarverðlaunum skóla- og frístundaráðs. Í umsögn um Andreu segir að hún hafi í gegnum skólagönguna sýnt einstaka færni í félagslegum samskiptum. Hún sé næm á umhverfi sitt og aðstæður og fljót að átta sig á líðan samnemenda og starfsfólks. Hún er jákvæð og hjálpsöm og dugleg að finna lausnir á ýmsum vandamálum sem upp koma í daglegu skólalífi. Hún hefur boðið sig fram við móttöku nýrra nemenda og aðstoðað þá í gegnum fyrstu dagana. Andrea Ósk hefur tekið virkan þátt í félagslífi skólans og staðið sig með sóma. Við hvetjum Andreu Ósk til að hlúa að þessari einstöku félagsfærni í framtíðinni. 
Innilegar hamingjuóskir 

Prenta | Netfang

© Háaleitisskóli | Álftamýri 79 Sími: 5708100 | Hvassaleiti v/Stóragerði Sími: 5708800 | This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.